31 ตอบกลับ

กำหนด20ยังเงียบอยู่เลยคะทำยังไงคลอดเร็วจังค่ะยินดีด้วยนะค่ะ

อบากแตกบ้างจังค่ะกำหนดคลอด 14 เมษาแต่น้องยังไม่อยากออกเลย

23 เหมือนกันค่ะแต่ยังเงียบยุเลย...อยากแตกแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ก่อนคลอดแม่มีอาการยังไงบ้างคะ

23 เหมือนกันเลยค่ะยังเงียบเลย อยากคลอดเเล้ว

23 เมษา เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เริ่มไม่ไหวละ

ได้กี่สัปดาค่ะคลอด มีอากานยังไงบ้างค่ะ

บ้านนี้กำหนด 11 เมษาตอนนี้ยังเงียบยุเลย

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้25 เมษาจ้า รอๆ

กำหนด21เมษายังเงียบอยู่เลยค่ะ