70 ตอบกลับ

บ้านนี้ 3 กันยา เริ่มมีท้องปั้นถี่ แต่ไม่แรง จนได้แอดมิทดูอาการมารอบนึงแล้วค่ะ ตอนนี้อึดอัดมาก นั่งยาก นอนยาก ทำอะไรก็เหนื่อยไปหมด ไม่รู้เมื่อไหร่จะแตกสักที

VIP Member

บ้านนี้23สิงหา ตอนนี้37+3wแล้วอึดอัดมากกกก นอนก็ไม่สบายตัวเลยปวดโน้นนี้นั้น.ปวดไปหมด.อยากแตกเหมือนกันจร้า บ้านนี้ได้ ผู้ชาย

ทางนี้ หมอนัด30สิงหา อัลตราซาวครั้งเดียวตอน6เดือนหมอว่าผู้หญิง ก็ยังไม่แน่ใจค่ะ ให้คลอดออกมาก่อน เนาะ อิอิ

ญ ช ก้อลูกเรา ดูแลตัวเองด้วยนะคะ พักผ่อนเยอะๆ น้องออกมาตะได้มีแรงสู้กับน้อง 😂😊✌️♥️

บ้านนี้กำหนด20ส.ค แต่แตกแล้วจ้าา 🎉🎉 หมอผ่าคลอดบล็อกหลัง เพราะน้ำคล้ำแม่น้อยมากคะเลยต้องผ่าออก

VIP Member

21 สิงหา บ้านนี้ใด้ผช.ค่ะ เจ้บหลอกบ่อยมากใม่เจ้บจิงสักทีสงสัยจะอยู่ในท้องแม่จนครบกำหนดเลยแน่ๆ🤣

55 สงสัยจะสบาย ✌️😊♥️

VIP Member

บ้านนี้กำหนดผ่าคลอด 19 สิงหาจร้า แอดมิทไป2ครั้งเพราะแม่รวามดันสูง สู้ๆๆค่ะ ลุ้นทุกวันเรย

สู้ๆนะคะแม่ ♥️

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่คุณหมอแนะนำผ่าคลอด เลยเลือก 13 ส.ค. ค่ะ ✌️✌️ ไปด้วยกันนะคะ

ของเราก้อนัดผ่าเหมือนกันค่ะ หมอถามว่าคุณแม่ตัไว้มั้ยเนี่ย ดูแล้วน่าจะไม่ถึง18แร้วค่ะ 😂 สู้ๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้27 ส.ค.ค้า ท้องท้องเเข็งบ่อย เริ่มมีเจ็บเตือนเเล้วค่ะ กลัวจะคลอดก่อนกำหนด😹😅

บ้านนี้กำหนด 13/8 เงียบกริบ มีปวดหน่วงบ้างนิดหน่อย 😂 ลูกคงบอกผมอยู่ในนี้สบายดีฮะแม่

555 เดี๋ยวก้อออกมาป่วนแล้วจ้า สู้ๆนะคะ ✌️♥️

VIP Member

บ้านนี้ 25 สิงหา เวลาเห็นใครคลอดก่อน คืนนั้นจะนอนไม่หลับเลยค่ะ ลุ้นของตัวเอง 😀😀😀

เหมือนกันค่ะ เมื่อวันที่2ที่ผ่านมาก้อพี่สะใภ้คลอด แอบลุ้นของตัวเองมากค่ะ ✌️😊♥️