10 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 5กย.ค่ะเเต่น้ำเดิน 2กย.ไป โรงพยาบาลหมอบอกปากมดลูกเปิดเเค่ 2 เซน ให้ยาเร่งคลอดไป6ชั่วโมงยังเปิด 2เซน เท่าเดิมสรุปผ่าค่ะเเต่ปวดเหมือนคนปวดท้องประจำเดือนกับโรคกระเพาะผสมกันเลยค่ะ

บ้านนี้ครบ17 กันยาถ้าภายในช่วง11-16 ไม่มีอาการอะไร17 หมอนัดกระตุ้นคะ แอบหวั่นๆ

เราเคยโดนค่ะ เจ็บท้อง นานามาก ตั้งแต่ ตี 1 คลอด 2 ทุ่มค่ะ โดนยาเร่ง ตอนเที่ยงค่ะ

บ้านนี้กำหนด 16 กันยาค่ะ 39+1 ค่ะ คุณหมอจะไห้ผ่าค่ะ ปากมดลูกยังปิดอยุ่เลยค่ะ

เหมือนกันจ้า39+4เเล้ว ยังไม่มีอาการเตือนอะไรเลย

บ้านนี้โดนแต่ยาไม่ทำงาน555 โดนผ่าเลย

เค้าจะเร่งคลอดให้เเม่เเบบไหนค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

แม่ท้องแรกไหมค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่