26 ตอบกลับ

บ้านนี้4กุมภาพันธ์ 38+1 เงียบมากจ้าเจ็บแต่ช่วงล่าง

ใกล้แล้วค่ะ สู้ๆนะค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แตกเลยค่ะ 38วีคอาการเตือนมาแล้ว 😂

ใกล้แล้วจ้า สู้ๆ

บ้านนี้10 กุมภา แอบย้ายไปมกราตั้งแต่15 เลยคะ

แม่ตามน้องยังไงคะ ทางนี้38+3เงียบมากกก🥺

กินสัปรดทุกวันค่ะ ให้พ่อตาม ยังไม่ทันนั่งท่าผีเสื้อเลยค่ะ ✌️สู้ๆคะแม่

ของเรากำหนด23กุมภา ตอนนี้35วีคแล้วค่ะ

สู้ๆนะค่ะ อีกไม่นาน ใกล้แล้วค่ะ✌️

บ้านนี้39วีค ยังไม่แตกเลยแม่เงียบมาก

สู้ๆจ้า กินสัปรด ให้พ่อตามเลยค่ะ ✌️

บ้านนี้กำหนด 6 กุมภาพันธ์ เเตก 27 มกราคม

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ🥰

มีอาการอะไรบ้างคะบ้านนี้38+2เเล้ว

กินสัปรดเยอะค่ะแม่ ได้ผลจริงค่ะ บ้านนี้ให้พ่อตาม🥰ยังไม่ทันนั่งท่าผีเสื้อ แตกก่อน

กำหนด11กุมภา ย้ายมา 21มกรา ค่ะ

บ้านนี้39+1วีค ยังไม่แตกเลยแม่

สู้ๆนะค่ะ ใกล้แล้ว กินสัปรดเยอะๆค่ะได้ผล