26 ตอบกลับ

บ้านนี้ 37+1 กำหนด 25 กุมภาค่ะ แต่เริ่มเจ็บท้องบ่อยแล้ว อาการอื่นยังไม่มีค่ะ ลุ้นอยู่ว่า จะก่อน หรือจะตามกำหนดหมอ🥰 ขอให้น้องแข็งแรงๆ นะคะ❤️

ยินดีด้วยนะค๊า❤️🫶🏻 บ้านนี้37 3กำหนด17กุมภาพันธ์ มีเจ็บมา2วันแล้วค่ะแต่ไม่สม่ำเสมอ มีท้องแข็งปั้นทุก5-10นาทีปวดหลังมากๆค่ะแม่

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่✌🏻💕

แม่บ้านนี้คลอดก่อนกำหนดหมอนัดคลอด16กุมภาแต่คลอด25มกราน้องได้36วิคเองค่ะตัวเล็กน้ำหนักต่ำกว่าเกณด้วย

สู้ๆนะค่ะแม่✌️ให้น้องออกมาโตข้างนอก

บ้านนี้39วีค วันนี้ไปตรวจปากมดลูกมา ยังไม่เปิดเรยค่ะ อาการเงียบมาก😅

บ้านนี้39วีค วันนี้ พ่อตามก็แล้ว นั่งท่าผีเสื้อก็แล้ว กินสับปรส ก็แล้ว ยังเงียบมากยูเลย

อิจฉาจังค่ะบ้านนี่29ม.ค ยังเงียบมากๆไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ กินสัปรด นั่งท่าผีเสื้อค่ะ ให้พาอตามเลยค่ะ✌️

ยินดีด้วยค่า 10กพ.แอบเเตกมา เหมือนกันเเตกวันที่26มค.ค่ะ

บ้านนี้7กุมภา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะแม่

บ้านนี้กำหนดื10ก.พ ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลย😿

บ้านนี้39+4เเล้ว กำหนดวันที่2 ยังไม่เเตกเลยค่ะเเม่🤗

สู้ๆค่ะแม่ กินสัปรดให้เยอะๆค่ะ ให้พ่อตามค่ะ ได้ผล ❤️✌️

แม่บ้านนี้ก็กำหนด10กุมภาตอนนี้ยังเงียบยุเลยจ้่า55

สู้ๆจ้า ใกล้แล้ว

หมอนัด24กุมภา น้องรีบแอบแตกแล้วจ้า 2กุมภาค่ะแม่🥰

39ยังเงียบยุเยย