59 ตอบกลับ

พอถึงวันที่น้องลืมตาดูโลก คุณ​แม่จะมีกำลังใจฮึดสู้​ต่อไป✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️✌️

สู้ๆ น้ะค้ะ ตอนนี้ท้อง 8 เดือนกว่า single mom เหมือนกันค้ะ ไม่มีแฟน แต่เรายังมีลูกน้ะค้ะ

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้แฟนก็บอกเลิกไปหาผู้หญิงใหม่ตอนท้องได้30wตอนนี้36wแล้วค่ะ

ขอให้คุณแม่รักตัวเอง แล้วคุณแม่จะไม่ทุกข์ทรมาณอีกเลย เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สุ้ๆๆนะคะบ้านนี้ก้เลี้ยงเดียวเพราะพ่อชิงเสียไปก่อนคะ✌️✌️✌️

สู้ๆนะคะ ขอเป็นกำลังใจให้คะ ขอให้ผ่านพ้นไปได้ไวๆนะคะ ✌🏻✌🏻

VIP Member

สู้​สู้​นะ​คะ​คุณ​เเม่​ อย่าไปคิดมากค่ะคิดถึง​ลูก​เยอะๆ

นึกถึงลูกไว้เนาะ เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณแม่ สู้ๆนะคะ✌

เป็นกำลังใจให้แม่ๆนะคะ ทำไมผู้ชายเหี้ยได้ขนาดนี้

เขาอยากได้อิสระ

สู้ๆนะคะ เจ้าตัวเล็กจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้นคะ