6 ตอบกลับ

ไปปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ เล่าให้หมอฟังอย่างระเอียด แต่เราคิดว่ายาสตรีธรรมดาทั่วไปไม่น่าจะเป็นอันตรายกับตัวเล็กนะคะ ตอนแม่เราท้องเราเขาก็กินจะขับออก กินทีเป็นขวดเลย เรายังปรกติดี รึเราดื้อ ไม่ยอมออกไม่รู้นะ 😂😂😂

ถ้าแม่ไม่ปวดท้องก็ไม่เป็นอะใรค่ะ ล่ะรอดูวันที่แม่ไปฝากครรภ์ ลองปรึกษาหมอดูนะค่ะจะได้สบายใจค่ะ

VIP Member

ไปฝากครรภ์เลยค่ะ​ คุณหมอจะได้ตรวจสอบอย่างละเอียด

รีบฝากครรภ์และเล่าให้คุณหมอฟังอย่างละเอียดนะคะ

ไปฝากครรภ์แล้วปรึกษาคุณหมอค่ะ จะได้สบายใจ

ทางที่ดีควรไปถามหมอจ้า