61 ตอบกลับ

บ้านนื้ใช้ตวนื้ค่ะ ดูน้องน่าจะเจ็บน่ะน่าสงสารน้องจัง

ใช้ดีจริงคะยาตัวนี้2-3วันหาย

บ้านนี้ก้เคยเป้นจ้าาา ใช้้เป้งศรีจันดีขึ้นเยอะเลยยย

บ้านนี้เป็นเหมือนน้องเลยคะ ใช้ไม่เกินอาทิตย์หายค่ะ

VIP Member

โห ทำไมปล่อยให้เป็นเยอะขนาดนี้ค่ะ รีบหาหมอเลยค่ะ

ทำไมปล่อยให้เป็นเยอะจังค่ะสงสารน้อง หายไวๆนะค่ะ

แพ้อะไรรึปป่าวไปหาหมอนะคะ คลินิกก้ได้สงสารจัง

จริงๆน่าจะหาหมอตั้งนานแล้วนะแม่สงสารน้อง

แม่ทานนมวัวหรือป่าวคะส่วนมากแพ้นมวัวค่ะ

คิดว่าน้องทรมานไหมค่ะปล่อยไว้เกือบเดือน

หาหมอดีกว่าไหมคะ ปล่อยไว้นานๆท่าจะไม่ดี