11 ตอบกลับ

พื้นที่ในท้องเริ่มแคบลงแล้วค่ะ ดิ้นไม่สะดวกโก่งตัวประทวงเลย สู้ๆนะค่ะแม่ ✌🏼🥰

VIP Member

ของเรา35+2 โก่งตัวเเต่ละทีมีจุก เเถมถีบทีเเม่สะดุ้งเลยคะเราก็พึ่งมาโก่งตอน32w คะ

ทางทีทั้งโก่งตัวทั้งถีบข้างๆ จุกๆเจ็บๆแต่แม่ทนได้ลู๊กก เอาที่สบายเลย

ของเราน้องโก่งตัวบ่อยมาก จุกไม่น้อยเลยแต่ละที 🥲🥲

มีจุกบ้างแหละ..ใช่ไหมแม่.. บางทีมีสะดุ้งเลย ..

ใช่ค่า นอนสบายเค้าแหละแต่จะทรมานแม่เล็กน้อย

ไม่ทรมานเท่าไหร่แม่ แต่กลัวนิดนึงเพราะไม่เคยเห็นน้องโก่งตัวขนาดนี้555555

นี่ก็เด้งก้นคะ 😁😁 ท่าเดียวกันเลย

ใช้ค่ะ บ้านก็เป็นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เป็นประจำค่าา

กี่วีคแล้วค่ะแม่

32+2w แล้วค้าบบ