16 ตอบกลับ

บ้านนี้คลอดตั้งแต่เดือนพฤศจิกาแล้วค่ะ แต่ก็ไปซาวดูใบหน้ามา ตอนซาวกับคลอดออกมาจริงๆก็เหมือนกันอยู่ค่ะ (รูปอาจเบลอนะค่ะ เราก็ไม่รู้เป็นเพราะอะไร)

น้องน่าชังมากเลยค่ะแม่🥰

ในรุปซาวด์ตอน 27w ค่ะ เอา มือบังสุดๆ ขนาดหมอให้ออกไปหารัยกิน 20 นาที มาซาวด์ใหม่ ก็ยังเอามือบัง 555+ ปัจจุบัน 37+4 รอเจอหน้าแล้วค่ะ ☺️☺️

บ้านนี้แม่อยากซาวด์มาก แต่ต้องรออายุครรภ์ถึงกำหนดที่ซาวด์ 4 มิติแล้วเห็นลูกชัดๆๆ แล้วรอคุณพ่ออนุมัติด้วยคะ

26+4w ลูกชายค่ะ ทั้งเอามือบังหน้าหน้าแนบรก เก็บมือเท้า หนีบขาชิดกว่าจะได้แต่ละรูป ทั้งแม่และหมอเหนื่อยเลย😍

จมูกชัดมากเลยลูก🥰

ทีม24 กุมภาพันธ์ กว่าจะได้แต่ละภาพบอกเลยอยากมาก รูปนี้คือเห็นหน้าชัดสุด #ทีมลูกชาย

24กุมภา 64จ้าาา ตื่นเต้นมาก

กำหนดคลอด 18 กุมภาพันธ์ คะ กว่าจะได้แต่ละภาพ ป้าหมอเหนื่อยเหมือนกันคะ

ขอบคุณนะคะ🥰🥰

คนนี้ไม่ใช่แค่มือค่ะที่เอาบังหน้า ยกเท้ามาพาดหน้าเลยค่ะ 🤣

โอ๊ยลูก เอ็นดูท่าทางมีอะไรให้คิดมาก🥰

23 มค นางชอบถ่ายรูปจ้า ซาวด์ง่ายทุกครั้ง

จมูกหนูสวยจังลูก🥰

เสียเงินกี่บาทค่ะ. ซาวด์ที่ไหนค่ะ

คลินิกค่ะ บางที่ก็ไม่มี4มิตินะคะ 1500บาท ราคาก็แล้วแต่ทางคลินิกค่ะ

รู้ยังค่ะ5เดือนแล้วค่ะ ญ/ช ค่ะ