11 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ทั้งกลางวันกลางคืนเลยจ้า32wเล่นเอาแม่เพลีย จนบางครั้งหงุดหงิดเลยทีเดียว แต่ก็พยายาม ไม่หงุดหงิดแล้วเล่นกับเค้าต่อจนเผลอหลับค่ะ พลังเยอะมากลูกผู้ชายคร้า😁

บ้านนี้บันเทิงทุก 2 ชั่วโมงเลยค่ะ 😅 ปกติพอเริ่มท้องแก่เด็กจะดิ้นน้อยลง ลูกชายบ้านนี้ไม่แผ่วค่ะ ไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน เอ้าลูกเอ้า เต็มที่ไปเลยจ้า 🤣🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้เหมือนพยามดันท้องเพื่อออกมายังไงไม่รู้ ดันจนบางทีก็ได้พูดใส่ถึงหยุด😆สงสัยคับแคบเกินไปจะเจ็ดเดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้แล้วแต่วันค่ะ กลางวันบางทีก็ดิ้นแรง ดิ้นเก่งมาก กลางคืนไม่เท่าไร มีบางคืนที่แม่นอนดึก จะดิ้นจนแม่ไม่ได้นอน

ชอบอยุ่นะ เวลาน้องดิ้น แต่แอบจุกนิดๆ 555

บ้านนี้เมือนเเกล้งคะเวลาเราง่วงอยากนอนมากเเต่ดิ้นเเรงไปมาไปมาพอเราไม่หลับเงียบกริบเรย😂

ช่วงเวลาที่จะนับลูกดิ้น คือเงียบมาก พอครบชั่วโมงนับเท่านั้นแหละ 555 ยาวไปๆค่ะ 🤣🤣🤣

บรรเทิงเลยจ้า ยาวไปๆ

บ้านนี้เป็นตลอดละกลางวันไม่ค่อยดิ้นกลางคืนเหมือนเปิดคอนเสิร์ต​ในท้องแม่😆

555 จุกไหมแม่

Super Mum

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะ พอจะเริ่มเข้านอน ดิ้นใหญ่เลยค่ะ

บรรเทิงค่ะ555

บ้านนี้เป็นค่ะ พอจะนอนเริ่มบรรเทิงเเล้ว555

บ้านนี้กลางวันนอนกลางคืนเหมือนดีด😂😂😂

เต้นแร็พในท้อง 555