7 ตอบกลับ

กลัวเหมือนกันค่ะแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย วันพฤหัสแม่ไปรพ.จังหวัดยังไม่รู้เลยจะโดนผ่าหรือโดนเร่งคลอด

เมื่อวานบ้านนี้มีเจ็บท้องหลอกตั้งแต่บ่าย2 จนถึง3ทุ่ม เป็นๆหายๆ ตอนนี้เงียบกริ๊บเลย

กำหนดคลอดวันนี่แล้วแต่น้องยังไม่คลอดเลยค้ะ

กำหนดคลอด23 นี้ ยังเงียบยุเลย🥺🥺🥺

ทางนี้กำหนด23 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

ไม่มีเลยพรุ่งนี้ไปพบหมอแล้วแม่

กลัวเหมือนกันค่ะกลัวโดนกระตุ้น

นัดเหมือนกันเลยค่ะเขาว่าเจ็บมาก

กำหนด 26 นี้ เวียบมาก เลยคะ

ทางกำหนดคลอดพรุ่งนี้แล้ว เงียบมากแม่

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Super Mum

✌️✌️✌️

✌️✌️✌️✌️✌️