13 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ เข้มมาก 😇 ของเราตอนรู้ว่าท้องรีบไปหาหมอเลยค่ะ เพราะหมอช่วยตรวจซาวด์ให้ค่ะ และแนะนำว่าต้องทำอย่างไรต่อไป เบื้องต้นคุณแม่งดการยกของหนักนะคะ

ขอบคุณนะคะ

2ขีดเข้มน่าจะเดือน-2เดือนเเล้วนะคะท้องเเน่นอนตอนเราลองตรวจก็เข้มพอไปโรงบาลท้องเกือบ3เดือนเเล้ว🤣🤣

ไม่หลอกค่ะ แนะนำไปฝากครรภ์ได้เลยนะคะจะได้ยาบำรุงมาบำรุงน้อง

ยินดีด้วยนะคะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่วงการขอบตาดำค่ะ😂😂😂

ขอบคุณนะคะ

เรา2ขีดเข้มแบบนี้อาทิตย์ต่อมาไปฝากน้องเดือนนิดๆ5555

ยินดีด้วยนะคะ

ถ้าขึ้นสองขีดแบบนี้คุณจำไว้นะว่าท้องแน่นอน​

ถ้าเมนส์มาสีดำท้องป่าวคะเเม่ๆ

อันนี้ไม่แน่ใจนะคะ คุณแม่ลองไปพบคุณหมอดูนะคะ

ลูกชายหรือลูกสาวดีคะ🤣

ลูกชายดีกว่า555

ยินดีด้วยจ้า..☺️☺️

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ