2 ตอบกลับ

ลุ้นผลหลังฉีดครบอีกทีค่ะ ระหว่างนี้ก็ให้สามีใส่ถุงนะ งดออรัลเซ็กซ์ให้เขาเชื้อมันอยู่ในอวัยวะเพศ จุกนมได้ค่ะ เดี๋ยวจะเวียนเชื้อไม่จบ ถ้ามาจากการนอกใจ แต่ไม่เคยป้องกันตัวเองไม่รับผิดชอบชีวิตใครนิสัยเสียมากนะผู้ชายแบบนี้เห็นแก่ตัว ให้เขาใส่ถุงไปแม่ การที่เขาไม่ป้องกันเปลี่ยนคู่นอนบ่อย ๆ ไม่ใช่แค่ซิฟิลิสนะคะ hiv hpv ก็เอามาฝากได้

ขอบคุณมากๆเลยน่ะค่ะ

บ้านนี้ก็ตรวจเจอเชื้อค่ะ 1:312 ฉีดยาครบ 3 รอบ หลังฉีดยังเจอค้างอยู่ 1:16ค่ะ ตอนนี้ฉีดครบ 3 เดือนเชื้อเหลือแค่ 1:4 แล้วค่ะ ไม่ต้องรักษาต่อแล้ว เด็กปกติค่ะแม่ บ้านนี้ตอนเจอก็เครียดค่ะ เดี๋ยวก็หายนะคะสู้ๆค่ะ

ถือว่าโชคดีมากกเลยน่ะค่ะ ขอให้แข็งแรงน่ะค่ะ