5 ตอบกลับ

39+6 อยากคลอดแล้ว แม่ใช้วิธีเร่งคลอดทุกวิธีแล้วลูกยังไม่ออกมาเลย พ่อๆช่วยตามก็ไม่ออก นั่งท่าผีเสื้อทุกวัน กินสับปะรดก็แล้ว เดินเยอะทำงานงานบ้านทุกอย่างลูกก็ไม่มีวี่แววว่าจะออกมาเลย

ใช่ค่ะ จนตอนนี้ 40+4 แล้ว พรุ่งนีี้หมอนัดเร่งคลอด

บ้านนี้40wไม่มีมีท่าว่าจะคลอด แต่พอกระตุ้นเต้านม กับนั่งท่าผีเสื้อ มีเจ็บเตือนและมีน้ำแบบตกขาวออกมาเยอะมากค่ะแต่ก่อยังไม่คลอดเหมือนกันแบบนี้อันตรายไหม ฝากคอมเม้นด้วยน่ะค่ะ

นั่งท่าผีเสื้อ กินสับปะรดค่ะแม่ สู้ๆนะค่ะ✌🏽✌🏻💕

น่าจะเป็นเช่นนั้นค่ะ😂😂

อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะกำหนดหมอนัด12มิย.

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่