279 ตอบกลับ

TapFluencer

หนูเป็นใคร หน้าตา ยังไงไม่รู้ แต่รักหนูที่สุดเลย พ่อแม่รอคอยที่จะพบหน้าหนูอยู่นะ อยากเจอเกลือเกิน ขอให้หนูสุขภาพร่างกายแข็งแรงสมบูรณ์ คลอดง่ายๆเลี้ยงง่ายๆนะ ❤️

หนูเป็นสมบัติชิ้นล้ำค่าที่สุดในชีวิตแม่และพ่อมาก พ่อกับแม่รักกันมากขึ้น ขอบคุณหนูที่มาเติมเต็มชีวิตคู่ของพ่อแม่ ต่อไปนี้เราคือครอบครัว พ่อ แม่ ลูก รักหนูมากนะ

ดีใจที่มีหนูเกิดมาในวันนี้ หนูจะเป็นทุกอย่างของแม่ ทั้งแก้วตาและดวงใจ ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรง เป็นเด็กดี เลี้ยงง่าย อารมณ์ดีสดใสน่ารัก เป็นลูกที่ดีของแม่ตลอดไป

แม่ขอให้หนูรอดปลอดภัยและเกิดออกมาอย่างแข็งแรงสมบูรณ์ไม่มีโรคภัยแค่นี้แม่ก็สุขใจแล้ว...เราคุยกันทุกวันหนูก็ตอบสนองแม่ทุกครั้ง...รักลูกนะ..ทับทิมน้อยของแม่🥰♥️

แม่อยากบอกลูกว่า หนูเป็นเด็กที่พัฒนาการดีมาก ไม่ป่วยไม่ไข้ ขอให้เป็นแบบนี้ตลอดไป แม่อยากให้หนูหาพรสวรรค์สิ่งที่หนูชอบให้ได้ไวๆ แม่จะสนับสนุนเต็มที่นะจ๊ะ💗

VIP Member

21วันกับชีวิตใหม่ของหนู ถึงหนูจะไม่มีพ่อแท้ๆเลี้ยงดู แต่พ่อเลี้ยงก็รักหนูไม่ต่างจากแม่เลยนะ เค้าทำงานหนักเพื่อแม่และหนูเลยนะ เป็นเด็กดีของแม่และพ่อนะลูก 🥰

รักตั้งแต่ยังไม่ได้เจอกัน สำหรับฉันเธอคือทุกสิ่ง เป็นแรงบันดาลใจเป็นทุกๆอย่าง เธอเชื่อมให้ฉันเห็นภาพที่สวยงามของชีวิต ทั้งที่เรายังไม่ทันได้รู้จักกันเลย

อยากจะบอกลูกว่าขอบคุณนะที่เข้ามาเติมเต็มในชีวิตแม่ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่ารักโดยหวังผลทันเป็นยังไงขอบคุณที่ทำให้แม่เปลี่ยนตัวเองขอบคุณที่เกิดมาเป็นลูกแม่

อยากบอกว่า ขอบคุณที่เกิดมาเป็นของขวัญให้พ่อกับแม่ ถึงแม่จะอายุน้อยและไม่พร้อม แต่แม่ก็จะเป็นแม่ที่ดีให้กับหนู พ่อเขาอยากมีหนูมาก หนูคือดวงใจของพ่อกับแม่

VIP Member

ลูกคือแก้วตาดวงใจของแม่นะ ตั้งแต่ที่มีหนูแม่ก็ได้รู้ว่าความรักที่แม่มีให้กับลูกนั้นมันมีค่ากว่าสิ่งไหนๆในโลกนี้ #หนูทำให้แม่รู้ว่ารักแท้มีอยู่จริง ❤️