279 ตอบกลับ

แม่รักหนูมากนะอีก3เดือนก็จะได้เจอหนูแล้วแม่รอหนูอยู่นะลูกสาวของแม่

ขอให้หนูเป็นเด็กดี กตัญญู สมบูรณ์แข็งแรงเลี้ยงง่าย รักลูกหนูน่ะครับ

รักลูกมากนะคะ ขอให้หนูเลี้ยงง่าย ขอให้แข็งแรง เป็นเด็กดีกับทุกคนนะ

ขอให้ลูกเกิดมาสุขภาพ​ร่างกาย​แข็งแรง​เกิดมาสมบูรณ์​เลี้ยงง่าย💕👶

TapFluencer

รอหนูเกิดมาเป็นทีมเดียวกันอยู่นะคะ ขอให้หนูแข็งแรง ทั้งกาย และ ใจ ❤

รักลูกและจะดูแลลูกให้ดีที่สุด ขอให้หนูน้อยเป็นเด็กดีของพ่อกับแม่

หนูเป็นลูกคนที่สาม แต่แม่ก้ยังตื่นเต้นและรอคอยที่จะได้เจอหนูตลอด

อีก1เดือนเราก้ได้เจอกันแล้วนะ แม่ตื่นเต้นมากรู้ไหม จ้าวอ้วนของแม่

รอคอยเจ้าแฝดน้อยว่าจะหญิงหรือชายแม่เฝ้ารอหนูเจริญเติบโตทุกวันนะ

รักที่สุด ห่วงมาก ขอให้ลูกแข็งแรง ร่าเริงแบบนี้ ตลอดไป ดวงใจของแม่