279 ตอบกลับ

ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรง ครบ32 อารมณ์ดี เลี้ยงง่าย พ่อกับแม่รักและอยากเจอกันเร็วแล้ว😍🥰

แม่จะรักและดูแลหนูให้ดีที่สุด หนูเป็นของขวัญในชีวิตที่ดีที่สุดของแม่ รักลูกนะครับ

แม่รอเจอหน้าหนูอยู่นะลูกรักของแม่ของขวัญที่มีค่ามากที่สุดกับความเจ็บปวดที่งดงาม

ลูกคือทุกอย่างของแม่. แม่จะเลี้ยงหนูให้ดีเท่าแม่คนหนึ่งที่จะทำได้ แม่รักลูก🥰❤️🤍

อยากบอกว่าดีใจที่ลูกเกิดมาปลอดภัยทุกอย่างแล้วยังเป็นของขวัญวันเกิดให้เเม่อีก😊

ทุกอย่างที่สอน อยากให้ลูกอดทน ให้ลูกขยัน...และทุกๆอย่างที่ทำก็เพราะลูกๆ รักที่สุด

อยากให้ลูกออกมาแข็งแรงสมบูรณ์และปกติทุกอย่าง และโตมาเป็นเด็กดีของพ่อแม่น๊าาา😊

ให้หนูโตไวๆสุขภาพแข็งแรงเป็นเด็กอารมณ์ดี ให้แม่คลอดง่ายๆ แล้วเจอกันนะคะคุณลูก

อยากบอกลูกว่าลูกคือพลังบวกของแม่ ลูกคือสิ่งแรกที่ทำให้แม่มีชีวิตสู้ในทุกๆวัน

รักลูกมากนะค่ะ แม่รอหนูอยู่นะค่ะ ขอให้ลูกอดทนอีกนิดนะลูก สุขภาพแข็งแรงนะลูกนะ