675 ตอบกลับ

ดราก้อนบอล อิคคิวซัง โดราเอมอน แล้วก็จำชื่อเรื่องไม่ไตัวเป็นคล้ายๆดินน้ำมันรูปสามเหลี่ยมตั้ง เป็นครอบครัวเป็นการ์ตูนฝรั่งจำชื่อไม่ได้น่าจะดูสมัยอนุบาล จำได้แต่ภาพว่าเคยดูแน่นอน

เมียม -นิทานชีวิตค่ะ ติดมากไม่ดูไม่ได้เลย ยุค 90 นะคะ ลูกชายคนที่ 2 อยู่ในท้องตอนนี้กำหนดคลอด 24 มค.ค่ะ

VIP Member

🎉🎁สำหรับกล่องที่ 12 ขอแสดงความยินดีกับคุณพลอย' ลี่. (user id 2680067) รอรับของรางวัลจากทางเราได้เลยน้า ❤

โคนัน บี1บี2 ชินจัง ดราก้อนบอล มารูโกะ อาตาชินจิ โดราเอมอน เฮลโลคิตตี้ มิกกี้เมาส์ สกู๊ปบี้ดู

เซเลอร์มูน​ "ตัวแทนแห่งดวงจันทร์จะลงลงทัณฑ์แกเอง" 555​ ตอนเด็กๆชอบมากค่ะ

เท่าที่จำได้ไม่ค่อยดูการ์ตูน😂 ส่วนเรื่องที่เคยดูน่าจะทอมแอนด์เจอร์รี่

ชอบ ทอม&เจอรี่ คะ เป็นการ์ตูนที่แทบไม่มีเสียงพูดเลยแต่ไม่รู้ทำไมชอบจัง🤣

เช้าๆ นี่ก็ต้องเจ้าขุนทองละคะ “อรุณเบิกฟ้านกกาโบยบิน กันไป 555

เบนเทน รีบอน ฟีเนียสกับเฟิร์บ ซุปเปอร์เกิลเยอะค่ะ

โดราเอม่อน.ชินจัง.มารุโก๊ะ.อิ๊กคิวซัง.นินจาฮาโตริ.