134 Các câu trả lời

Super Mum

#Ngó + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động,mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ chất canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm ít sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm

#KhanhAn + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. - Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Theo dõi thai kỳ - Tuần 16 - Điều nên làm.

#Thu Hảo Trần + ‘Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ’, ‘ Hãy luôn năng động mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di duyển đấy’, ‘ Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất chất bổ sung khác’. + Danh sách cần làm – Tuần 16.

TapFluencer

#Ho Van + Điều nên làm Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ Hãy luôn lăng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác + Theo dõi thai kỳ - Danh sách cần làm - Tuần 16

#Yumi Nguyễn + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. + Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. + Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm- Tuần 16- Điều nên làm

TapFluencer

#anhphung + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. -- Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. -- Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm - Tuần 16 - Điều nên làm

TapFluencer

#Biển Xanh Nắng Vàng + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ Hãy luôn năng động ,mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác +Danh sách cần làm -Tuần 16-Điều nên làm.

VIP Member

#ChuThịPhươngTrăm + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác + Danh sách cần làm - Tuần 16 - Điều nên làm.

#TanTo+Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. Hãy đảm bảo rằng mẹ bổ sung đầy đủ chất caxni ngay bây giờ, từ thực phẩm ít sữa ít chất béo đến các vi chất bổ sung khác. +Danh sách cần làm -Theo dõi thai kỳ-Tuần 16-Điều nên làm.

#Hiệp Thị + Hỏi mẹ mình hoặc bà về kinh nghiệm sinh nở của họ. -Hãy luôn năng động, mẹ nhé! Bé của mẹ luôn thích di chuyển đấy. - Hãy đảm bảo rằng mẹ được bổ sung đầy đủ canxi ngay bây giờ, từ thực phẩm sữa ít chất béo đến các vi chất chất bổ sung khác. + Danh sách cần làm- Tuần 16- Điều nên làm