22 Các câu trả lời

mình có xem của các mẹ trên youtube, nếu đc mom cố gắg hút sữa theo cử cố định và đều đặn, uống nhiều nước nhất có thể ( vì sữa cũg là nước mà ^^), ko stress, ngủ đủ giấc và quan trọg là tự tin mình có đủ sữa cho con. chúc m và bé khỏe nha.

mình cám ơn m nhé 😘

TapFluencer

có hai cách mom sử dụng nào cũng có sữa mình sinh mổ ít sữa uống vô giờ con mình bú cũng có nhiều sữa nè 😊mom rang hạt đậu nảnh nấu lấy nước uống. 😊đậu đen xanh lòng cũng làm y vậy đậu đen thì uống với đường phèn nha

mình cám ơn mom 😘

TapFluencer

bé iu quá 🥰 mom uống 1 ngày 3 lít nc ấm, ăn uống, nghỉ ngơi đầy đủ. Cho con ti nhìu là sữa về thôi. Tinh thần thoải mái vào

TapFluencer

bé dg iu quá... mom uống nhiều nước ấm uống sữa ông thọ cho bé ti Nhìu vào ăn nhiều món lợi sữa như đu đủ.. rau ngót..

TapFluencer

bé dg iu quá... mom uống nhiều nước ấm uống sữa ông thọ cho bé ti Nhìu vào ăn nhiều món lợi sữa như đu đủ.. rau ngót..

TapFluencer

Super Mum

mom phải nghỉ ngơi ngủ đủ giấc, ăn uống đầy đủ chất vào, uống nhiều nước ấm và uống sữa ông thọ pha với nước ấm

cám ơn bn na 😘

TapFluencer

cám ơn mom nha 😘

VIP Member

m uống nhiều nước ấm, uống lá đinh lăng, chè vằn, uống sữa ông thọ ấm, hút sữa đúg h đúg cữ là đc á m

VIP Member

m ăn uống, nghỉ ngơi đầy đủ, ngày uống 3l nước ấm và sữa ấm, cho bú nhiều