171 ตอบกลับ

อยากได้ Photo book ไว้บันทึกเรื่องราวต่างๆของลูกสาว ตั้งแต่ลืมตาดูโลกเลย เพราะเมื่อเวลาผ่านไป ย้อนกลับมาดู Photo book เล่มนี้คงจะเป็นความทรงจำที่ดี และมีความสุขมากๆที่ได้เห็นเรื่องราวนั้นๆอีกครั้ง

VIP Member

ทั้งแม่และลูกเติบโตมากับ Disney ได้ข้อคิดและสิ่งที่ใช้สอนลูกหลายอย่างมาก จึงอยากได้ Photobook Disney มาเป็นที่ระลึกไว้ให้ลูกคนโตและน้องอีกคนที่กำลังตั้งครรภ์อยู่ เมื่อคลอดมาแล้วจะได้ดูด้วยค่ะ ☺️

TapFluencer

อยากได้(เพราะรู้สึกว่าโฟโต้บุ๊ค มีภาพคมชัด เก็บนานๆก็ยังเหมือนใหม่เสมอ ทำให้ภาพของน้องที่อยู่ในความทรงจำ มักช่วงเวลายังสดใสเหมือนเดิมค่ะ แถมความเก๋ไก๋ ไม่ซ้ำใคร ทำง่ายไม่ยุ่งยาก

อยากมีไว้ให้ลูกได้ดูในตอนที่เขาโต เขาจะได้รู้ว่าพ่อแม่รักเขามากแค่ไหน และช่วงเวลาที่เขาเติบโตตอนที่เขาจำความไม่ได้เมื่อเขาได้กลับมาดูมันจะเป็นควทมสุขของเขาที่มีค่าที่สุดค่ะ

VIP Member

อยากเก็บไว้เป็นความทรงจำอีกแบบค่ะ ที่ไม่ใช่บนโทรศัพท์หรือไดอารี่ อยากเก็บแบบนี้อีกแบบค่ะ มันดูมีความตั้งใจและดูสวยงามค่ะ เราสามารถบอกเค้าได้ เค้าสามารถเก็บไว้ดูของเข้าได้ค่ะ

TapFluencer

อยากเก็บรูปภาพของลูกตอนเด็ก พัฒนาการต่างๆของเค้า พอลูกโตขึ้นจะเปิดให้ลูกดู อธิบายแต่ละภาพว่าเค้าทำอะไรอยู่ ณ ตอนนั้น ที่สำคัญที่สุดคือ รูปตอนเด็กกลับไปถ่ายอีกไม่ได้แล้ว

อยากทำโฟโต้บุ๊ค จะได้เก็บเรื่องราวและความทรงจำดีๆ เผื่อไว้ลูกโตมาแล้วยังมีความทรงจำดีไว้ให้เขาดู ตอนเขาเหนื่อยเขาท้อ อยากเก็บไว้ให้กำลังใจลูก ในวันที่เราไม่อยู่แล้ว

เพราะลูกเป็นเด็กได้แค่ครั้งเดียวอยากจะเก็บทุกช่วงเวลาของเค้าไว้คะ อยากให้เค้าได้เห็นช่วงชีวิตที่ไม่มีในความในความทรงจำของเค้า แม่รักเค้าทุกช่วงเวลาของชีวิตเค้าคะ

อยากเก็บช่วงเวลาในวัยที่ลูกจำอะไรไม่ได้ เพื่อวันที่ลูกเติบโตภาพที่เก็บไว้ บอกความรู้สึกต่างๆได้ดี แม่เชื่อว่าลูกต้องรู้สึกถึงความรัก ความอบอุ่นที่แม่มีให้ลูกนะคะ

VIP Member

อยากได้โฟโต้บุ๊คดิสนีย์ เนื่องจากอยากให้ลูกมีรูปความทรงจำวันเด้กดีๆน่ารักอยากให้รู้ว่าแม่รักลูกแค่ไหนเก้บไว้ดูตอนที่เค้าเริ่มจำความได้เริ่มรู้เรื่องแล้วค่ะ