December babies.

Hi mommies, December na bukas. Goodluck satin lahat. Excited na ba lahat? Scheduled CS ako sa Dec. 3. How about you mamshies? Kailan EDD? Kayang kaya natin toπŸ₯°πŸ€©πŸ™πŸΌπŸ’ͺ🏻 #pregnancy #decemberbaby #SEEYOUSOON #seeyoubabylove #SoExcited #decemberbabies #happydecember

December babies.
21 Replies
 profile icon
Magsulat ng reply

ako mommies, mag 35 weeks na ako bukas, posterior placenta grade 2 ako, low lying pa. Madalas nading naninigas ang tiyan ko, last day ko bukas para sa ininject nilang pang pamature ng lungs ni baby, bali 4 shots kasi un. Sa tingin nyo mommies, pede na kaya akong i cs ng maaga? Second baby ko na 'to, Cs din ung una. hayss.

Magbasa pa

EDD: Dec20 base sa 1st ultrasound pero nong last ultrasound na change ng Dec.23 pero sabi ni ob yung unang ultrasound lang daw ang sundin.. Waiting na din ma cs, sabi ni ob dapat ma cs na by Dec.7-14.. Di na kasi umikot si baby simula 7months sya. Praying for our safe delivery/operation mommies❀️

Hi mommy my EDD is December 21. ngayon lang po ako nag 37 weeks kahapon nanggaling ako sa OB ko pero transverse presentation pa si baby. anu po pwede gawin? kailangan ma cephalic presentation na po pag balik this monday na check up ayaw ko po ma cs huhu

2y ago

Same tayo mga moms dec21 din EDD ko dito sa pero o. B ko Dec 23..kayo b mga momtsie nakakaramdam din b kayo ng panglalambot masakit mga kalamnan ko ee,minsan hirap din ako sa pag hinga tas may time n parang pinipilas ang isang side ng gilid ng puson ko.malikot nman si baby napaka hyper nya.

Hi mga mommies, sched for CS sa dec 7-10 kaso lagi na matigas ang tiyan ko. Placenta previa ako hindi ko alam ano mga signs na pede na ko magpa cs. Gusto ko sana this week na baka kasi ma emergency cs ako. 37 weeks here!

2y ago

Hi mi, Kung placenta previa po, Dangerous na maglabor kapa. Sabihan mo si OB na naninigas na tiyan mo Para mapaaga CS mo. Full term na si baby mo, pero kung di pa matured ang lungs kaya nisched ka ng Dec. 7 to 10, may iniinject naman sila sayo na pampamatured ng lungs ni baby.

EDD Dec. 15 God bless sa ating manganganak ng December!! Excited na ako makita si babyπŸ₯°πŸ₯°πŸ₯°I pray for safe, fast and pain-free delivery for both of us, in Jesus'name!!!

Hello mga mommies, Sched ko for CS Dec 12 .Lazada day 😊 para saktong 37weeks .. minsan matigas tiyan ko sobrang likot n ni baby .. gudluck po saten mga mommies ❀️πŸ₯° #TeamDecember

2y ago

goodluck mommies😍ako naman january 10 sa transV den ung latest ultrasound q january 7

VIP Member

EDD Dec 26 .. last week nagpacheck up po ako nagbbleeding na po ako at 1cm bukas check up ko po ulit sa sunday pa ako mag 37 weeks .. goodluck po satin mga momsh have a safe delivery to all of us !!

2y ago

gudluck po satin mga momsh !!

VIP Member

December 20 due pero gusto na ni OB ilabas as early as tom. Dec. 1 iinduce na ksi malaki na daw siya sana kayanin i-normal... Goodluck sa atin momshies hoping for a safe delivery for all

2y ago

ako sis,gusto ko nalang din pa induce December 21 edd ko,para mkaraos na lagi na naninigas tiyan ko super likot ni baby nasakit na pati puson ko blakang ko ngalay nadin eh.

December 16 here , 37 weeks and 5days na kami huhuhu sana makaraos na masakit na bandang puson ko hirap na ako maka lakad at maka tayo din pero minsan lang ako mag discharge haysss.

Hi mommies, ako naman sched CS ng Dec 4, due to placenta previa totalis, dapat ilabas si baby ng 37th weeks para safe kami dalawa. Bawal kasing mag labor delikado.