Góc review

Listen listen!!! Đặc biệt là các mẹ sắp sinh nhé. - Trẻ em sưng bọng răng, lưỡi trắng, lưỡi bản đồ… - Người lớn hay bị nóng trong người hoặc mẩn ngứa, khô miệng, khó nuốt, hay bị sưng đau miệng, nhiệt miệng. - Phụ nữ chuẩn bị sinh nở, mất máu, TTT giúp lương huyết. Trước khi đi sinh, các chị em pha 2 gói TTT với nước ấm vào bình và uống. Sữa về cực nhanh cực nhiều mà sinh xong đi phăng phăng luôn là có thật :)) :)) - Người vừa phẫu thuật, tai nạn, mất máu …dùng TTT kết hợp với bộ tứ thì rất nhanh hồi phục. Mình đã dùng và thấy hiệu quả nên mọi người cũng có thể hoàn toàn tin dùng, hộp 20 gói dùng dc lâu lắm, vì với trẻ em dưới 2 tuổi, mỗi lần dùng có 1/4 -1/2 gói thôi. Tính ra an toàn mà hiệu quả. Trộm vía từ ngày có mấy sp này trong nhà, Miso chưa phải uống viên kháng sinh nào mà sức đề kháng của con rất tốt. CSV hiện k có nhà phân phối hay đại lý, nên mọi người hãy lên trên web của họ để mua cho chuẩn nhé! Web onlstreet: https://likd.me/5Cw Thực phẩm không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh đâu n nó tốt thật sự ấy!

Góc review
12 Các câu trả lời
TapFluencer

Tương tác