6 Các câu trả lời

TapFluencer

Tại sao lại phải nhịn hả mom? con mom mang nặng đẻ đau ra mà để cho họ chia cắt 2 mẹ con như vậy thì TẠI SAO LẠI PHẢI NHỊN??? nhịn vì cái gì? và nhịn để được cái gì??? Tại sao lại sợ họ la? tại sao ko múc lại họ mà lại sợ?? còn ck mom nữa, tại sao ko nói thẳng chuyện này cho ck biết? vợ chồng yêu thương nhau thì phải nói hết những gì gút mắc trong lòng chứ mom. Mom làm vợ, làm dâu chứ đâu phải làm nô lệ bị xiềng xích đâu thì tại sao lại sợ??? mom để tùy ý họ muốn làm gì con mom cũng đc rồi lỡ con bị gì thì ai chịu đây? mom là mẹ bé, mom chịu, mom khóc thương, mom hối hận rồi có cứu vãn dc gì ko? tại sao biết trước điều đó ko tốt cho con lại ko đấu tranh??? Nếu mình là mom, ai dám xấn tới nửa bước to mồm chửi, tay cắp con mình đi, dám chia cắt tình mẫu tử là mã tấu xả thẳng vào đầu nó, ko 1 giây đắn đo, run sợ. Mom phải mạnh mẽ lên giành con về chứ mom. Họ - chỉ là ông bà nội, họ ko phải mẹ đứa bé, họ ko có quyền gì cả.

mạnh mẽ lên mom. Đừng mãi im lặng để hậu quả sau này con chịu, mom chịu. Họ ko đáng để ta phải cam chịu như vậy. Mạnh mẽ lên 💪💪💪

M phải có chính kiến chứ ,m phải bảo vệ con m chứ, e giống m ở bên ck nhưng họ nói gì e bỏ ngoài tai k làm theo họ. E chỉ muốn chăm con theo ý mình chẳng muốn ai xen vô

VIP Member

m là mẹ,m ko bảo vệ con mh thì chờ ai bảo vệ nữa. Đừng nhu nhược nữa, cần nói thì nói, cần làm thì làm. Ko láo xược, hỗn hào là đc m

Super Mum

mom phải nói chứ, con mom mang nặng đẻ đau mà, mom vào sg với ck đi không thì về ngoại đi, ở vậy khổ lắm

đúng roi nk m.cố lạc quan lên m nhé

TapFluencer

có nha m