22 ตอบกลับ

เราท้องนี้ทำ icsi เหมือนกันค่ะ แต่หมอนัด 7 วันหลังทำ เลยไม่ได้ตรวจไปก่อน ไปตรวจเลือดแทนเลย เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะว่าลุ้นจริงๆ ยินดีด้วยนะคะ :)

ลุ้นมากกกกจริงๆค่าา

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ใส่มาได้สามวัน จี๊ดๆที่ท้องกับปวดเอวนิดนึง ท้องอืดด้วย อาการ 1-3 วันของแม่เป็นยังไงบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็ icsi เหมือนกันค่ะ (ครั้งแรกไม่ติด)ครั้งนี้ครั้งที่2 ตอนนี้ 14 วีค 5 วันแล้วค่ะ ดูแลสุขภาพนะคะ

ยินดีด้วยนะค่า อยากมีโมเม้นแบบคุณแม่ด้วยคนจ้า

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ของเราก็ทำicsi ค่ะ10วันหลังใส่ตัวอ่อนก็ขึ้น2ขีดค่ะรอลุ้นค่าhcg นะค่ะคุณแม่

ไม่ต้องกังวลค่ะทำใจสบายๆๆค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่เราก็ทำเด็กหลอดแก้วเหมือนกันค่ะครั้งแรกติดเลยดูแลสุขภาพดีๆนะคะ😊😊

ขอบคุณมากนะคะ

ดีใจด้วยค่ะ..งดกิจกรรม ทุกอย่างเลยค่ะ...ตัวอ่อนยังเกาะได้ไม่แข็งแรงพอนะคะ..สู้ๆ

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่และเจ้าตัวน้อยนะจ้า

ขอบคุณค่าา

ยินดีด้วยนะคะ เราก็icsi เช่นกันค่ะ ตอนนี้ 31w แล้ว

ยินดีด้วยนะคะ เดี๋ยวเราตามไปติดๆน๊าา

ครั้งแรกสำเร็จเลยรึเปล่าคะ ยินดีด้วยนะคะ

ถ้าพรุ่งนี้ไปตรวจเลือดค่าเลือดโอเค ก็สำเร็จในครั้งแรกเลยจ้า

ขอให้น้องแข็งแรงค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 🤟🏻