8 ตอบกลับ

บ้านนี้วีนใส่สามีเพราะเค้าชอบไปปาร์ตี้​บ้านเพื่อน​ แต่พาเราไปด้วยทุกครั้งนะ​ ที่ทะเลาะคือไปติดๆกัน​ 4​ 5​ วัน​ บ้านเพื่อนบ้าง​ เตะบอลบ้าง​ เราเลยเหวี่ยงไป​ รุ่งเช้าเค้ามีนัดต้องไปเตะบอลอีก​ เค้าบอกไม่ไปดีกว่า​ รีบพาเรากลับบ้านพักผ่อน​ พอตื่นเช้าจะไปทำงาน​ เราบอก​ เตรียม​ชุดบอลเองนะ​ เรายังแต่งตัว​ไม่เสร็จ​ สามีหันมามองงงๆ​ คงแบบ... เมื่อคืนเหวี่ยงเต็มที่​ เช้านี้อารมณ์​ดีเฉย... 555​

บ้านนี้ชอบนอยค่ะ แค่สามีบ่นเราก็น้ำตาคลอ อยู่ดีๆก็เป็น

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นจนสามีเรียกเราว่า"ดราม่าควีน" 555

บอกสามีทนหน่อยนะค่ะ อารมณ์คนท้อง

VIP Member

เป็นเหมือนกันจ้า

เหมือนกันเลยคะ.

VIP Member

เอ็นดูสา 555

เป็นจ้า