48 ตอบกลับ

เราดำไปยันจักแร้เลยค่ะ​ เป็นปื้นไปเลย​ พอคลอดก็หาย

เป็นเรื่องปกติของคุณที่มีลูกคะ เป็นที่ฮอร์โมนคะ

ไม่ใช่แค่หัวนมค่ะ หน้า คอ รักแร้ สะดือ ขาหนีบ ก้น

เปนเหมือนกันจ้าแต่ยังไม่รู้สึกคัดเต้านมเลย

ดำจนน่ากลัวค่ะอย่าว่าแต่นมเลยรักแร้ก็ดำ55

เป็นค่ะแม่ ปกติค่ะ น่าจะเป็นกันทุกคนนะคะ

เป็นจ้า ตอนนี้22+1วีค ดำมาก+แตกลายพร้อม😂😂😂

เปนค่ะ..จากคนขาวกลายเปนคนดำค่ะตอนนี้

เป็น​เรื่อง​ปกติ​ของ​คน​ท้อง​คร้า​

หัวนม​ ข้อพับขา​ คอ​ ดำหมดเลยค่ะ​5555