48 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งดำเรื่อยๆ บ้านนี้ทั้งคอ รักแร้ หัวนม สะดือ จิมิ คือดำหมดเลย แถมมีติ่งเนื้อขึ้นตามลำคอกับหน้าอกด้วยค่ะ😅

เป็นเหมือนกันค่ะ

แม่บ้านนี้ที่ผิดแปลกคือ หัวนมดำ ผิวอวัยวะเพศส่วนล่างดำ ขนดกและกินเนื้อที่มากกว่าเดิม อาการที่ว่ามานี้เมื่อก่อนไม่เป็นเลยสักท้อง

ดำแต่ตอนท้องค่ะแม่พอน้องออกเดียวน้องดูดก้อหายค่ะแม่ แต่บางคนนะค่ะ แต่บ้านนี้หายเกรี้ยงค่ะ มาดำอีกก้อท้องนี้และค่ะ

เรื่องปกติจ้า แม่ๆเจอกันทุกคน อยู่ที่ว่าจะดำมากน้อยแค่ไหน 😁😁 บ้านนี้ ปานหัวนม วงใหญ่มาก555 สามีแอบตกใจเล็กน้อย

ช่วงท้องไตรมาสแรก ทั้งดำและฐานใหญ่น่ากลัวมากเลยค่ะ ตอนนี้ไตรมาส 2 กลับมาปกติแต่คล้ำลงนิดหน่อยจากก่อนท้องค่ะ

VIP Member

ทั้งหัวนม จั๊กแร้ ขาหนีบ ท้อง ดำจนถอนหายใจ น่าเกลียดมากจริงๆ

เป็นค่ะ สีเข้มขึ้น จับไม่ได้เลย ขนผิวที่หน้าท้องเยอะขึ้นด้วย 😂

ทั้งสีเข้มทั้งเจ็บด้วยค่ะ ใส่เสื้อชั้นในทีทรมานมาก

ปกตินะคะ จะคล้ำไปหมดเลย ท้อง สะดือ หัวนม จักแร้ หน้า ผิว

เป็น​ค่ะท้องก็ดำค่ะแต่หลังคลอดลูก​แล้วก้จะหายเองค่ะ