46 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็ความดันสูงเหมือนกัน(เพิ่งมาสูงตอนจะคลอดค่ะ)แต่แม่คลอดเองนะคะอายุครรภ์37w6d น้องน้ำหนัก2,740เองค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันเรยจ้าเเม่ ภาวะความดันสูง เเต่ได้คลอดเองจ้า น้ำหนัก3,110 กรัม 38+2

นํ้าหนักเท่ากันเลยค่ะ2,950 แต่บ้านนี้คลอด36+2จ้า ยินดีด้วยจ้าแม่

แม่บ้านนี่ก็ความดันสูงเสี่ยงครรภ์เป็นด้วยค่ะตอนนี่29+4ค่ะ

บ้านนี้ก็ความดันสูงความดันแม่ขึ้นสูงอยู่ที่เท่าไรค่ะ

สูงเหมื่อนกันเลยค่ะกัวจะได้คลอดก่อนกำหนดเหมื่อนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แม่ฟื้นตัวไวๆค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าซังมากๆค้ะ

ยินดีด้วยจ้ารอวันนี้เหมือนกัน

ยินดีด้วยจ้า น่าชังมากเลยค่ะ