41 ตอบกลับ

ฝากเลยค่ะ รีบฝากจะดีตรงที่จะได้เริ่มทานยาบำรุงได้เร็ว โดยเฉพาะโฟลิคจริงควรทานก่อนตั้งท้อง 3 เดือนด้วยนะคะ ถ้ารีบฝากก็จะได้ทาน โฟลิคบำรุงได้ไว เพราะโฟลิคสำคัญมากในระหว่างท้องไตรมาสแรกค่ะ

ฝากเลยค่ะ รีบฝาก หมอจะจัดโฟลิคให้ทานช่วง3เดือนแรก โฟลิคสำคัญมากค่ะ

ฝากเลยค่ะคุณแม่ยิ่งฝากเร็วเท่าไหร่ ก็ยิ่งดีกับตัวเล็กเท่านั้นค่ะ

ฝากเลยค่ะ น่าจะดีกว่า คุณหมอก็จะแนะนำ ให้ยามาทานด้วย

VIP Member

ฝากเลยจ้าบ้านนี้ขาด1เดือนก็ตรวจขึ้น2ขีดก็ฝากท้องเลย

ไปพบคุณหมอได้เลยค่ะ เอายาบำรุงมาทาน

ฝากได้เลยคะฝากเร็วลูกก็จะแข็งแรงคะ

ฝากเลยคะเพราะหมอจะให้ยาบำรุงมากิน

ควรฝากทันทีที่ทราบว่าตั้งครรภ์คะ

ไปฝากเลยคะจะได้ยาบำรุงมากินด้วย