ใครมีครีมแก้ท้องแตกลายแนะนำบ้างค่ะ

??????????

128 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ใช้ออยหลังอาบน้ำ และ ผลิตภัณฑ์ที่ทำจากว่านหางจระเข้ค่ะ

Post reply image

ใช้ของ EVE'S ค่ะ กระปุกเดียวแก้ทั้งท้องแตกลาย รักแร้ดำ คอดำ

ถ้าลายเเร้ว ใช้ตัวไหนได้บ้างค่ะตอนนี้จะเป้นสีดำเเล้วค่ะ

2y ago

ของเราแตกตั้งแต่วัยรุ่น จนเป็นสีขาวแล้วค่ะจะสิบปีละ แต่ตอนท้องพึ่งมาลองใช้ครีมสำหรับคนท้อง ตอนนี้ยังไม่แตกนะคะ แถมรอยเก่าๆก็ดูจะจางลง

แบบนี้ค่ะบ้านนี้ก็ใช้อยุ่เหมือนกันค่ะ

11mo ago

ในเซเว่น69ค่ะ

ใช้ทุกอย่าง แต่ก้ยังแตกลาย😭 อิจฉาคนที่ไม่แตกลายตังคะ

บ้านนี้ 33 วีค ใช้อีฟกับปาล์มค่ะ รอดูอีก2เดือนจะรอดไหม

ตัวนี้ค่ะคือดีมาก ตอนนี้37+5 ท้องใหญ่มากแต่ไม่แตกเลยค่ะ

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวสลับกับนีเวียตลับสีน้ำเงินคะ

น้ำมันมะพร้าวสะกัดเย็นใน 7-11 ค่ะทนกลิ่นหน่อยแต่ไม่คันเลย

4y ago

ใช้เหมือนกันเลยค่ะ

ใช้เบบี้ออยล์ทาก็ได้ค่ะแม่ บ้านนี้ก็ใช้เบบี้ออยล์