12 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่เราเลือดออกด้วย ซาวจนเงินจะหมดแล้ว นี่รอหมอนัดอีกค่ะ ยังไงก้อบำรุงดูแลตัวเองกับลูกไว้ก่อนนะคะ ทำให้เต็มที่ผลจะเป็นอย่างไร อย่างน้อยเราก้อได้ดูแลเค้าเต็มที่แล้ว

เราเพิ่งไปซาวน์มา ได้ 7 สัปดาห์​ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์​กับไข่แดงค่ะ หมอนัดอีก 2 อาทิตย์​ สู้ไปพร้อมกันนะคะ

สู้ไปพร้อมกันค้า หมอนัดอีก2อาทิตเหมือนกัน

เราพึ่งเจอน้องตอน10+1w. ค่ะ อย่าเครียดนะค่ะ บำรุงเยอะ ๆ ทานผัก ผลไม้นม บำรุง รอซาวด์ครั้งต่อไป สุ้ๆนะค่ะ.

บ้านนี้ก้อเหมือนกันค่ะคุณแม่9สัปดาห์เจอแต่ถุงน้ำคล่ำคุณหมอนัดอีกตอนได้12สัปดาห์ได้มาแบบนี้ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณคะจะพยายามไม่เคลียดคะ

ไปคลีนิค ซาวด์ดูอีกทีหนึ่งก็ได้ค่ะ เพื่อความมั่นใจ (บ้านนี้ก็เคยแท้งท้องลมมาครั้งหนึ่ง)

เคลียดมากเลยคะหมอนัดอีก2อาทิตย์ ตังจะไปซาวหมอส่วนตัวก็ไม่มีต้องเก็บไว้ผ่อนรถ

เราว่าไปซาวที่คลินิกดีกว่าค่ะ เครื่องแาจจะชัดกว่า ไม่แพงอย่างที่คิดนะคะ ไม่เกิน600 ค่ะ

ซาวน์ที่คลีนิคทางช่องคลอดจะได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วคะ 9สัปดาห์เหมือนกัน สู้ๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ

อย่าเพิ่งเครียดค่ะ ซาวด์ที่หน้าท้องยังจะไม่เจอตัวเด็ก ต้องซาวด์ภายในค่ะ

พยายามไม่เคลียดคะหมอนัดซาวอีก2อาทิต

คุณแม่บ้านนี้เจอน้องตอน12w1dค่ะ. ไม่ต้องเครียดน่ะค่ะคุณแม่✌🏻✌🏻✌🏻😊

ขอบคุณค่ะ.

ของเราซาวตั้งแต่7สัปดาห์เห็นตัวน้องแล้วนะค่ะ