15 ตอบกลับ

บ้านนี้ชอบดิ้นตอนตื่นนอน โดยเฉพาะตอนขึ้นรถจ้า (สงสัยได้ยินเสียงพ่อเปิดเพลง อิอิ) เวลาหิวก็ดิ้นแรง ก่อนนอนก็ดิ้น เหมือนรู้เวลา ไม่มีกวนตอนกลางดึกเลยจ้า

บ้านนี้ก็ดิ้นน้อยลงค่ะ แต่ก็เกิน10ครั้งภายใน12ชม ชอบกระตุ้นให้ลูกดิ้นค่ะ โดนการตบท้องเบาๆเป็นจังหวะเพลงตรงที่เค้าดิ้นบ่อยๆ เค้าก็จะดิ้นตอบกลับมาค่ะ

ค่ะ ดิ้นไม่เก่ง แต่นับได้10ครั้งยุ

VIP Member

ลองหาวิธีชวนให้เค้าดิ้นดูนะคะ เช่น เอามือลูบท้อง คุยกับเค้า/ เปิดเพลงอนวที่เค้าได้ยินแล้วดิ้น ประมาณนี้คะ

บ้านนี้ก็ดิ้นไม่เก่งนะคะดิ้นแค่เบาๆเองแต่ก็รู้สึกได้แตกต่่างจากท้องแรกที่เป็นผู้ชายจะเข้า7เดือนแล้วคะ

ดิ้นไม่เก่งแล้วถึง10ครั้งไหมค่ะแม่ ดิ้นๆม่เก่งแต่ยังรุสึกว่าลูกดิ้นอยู่แล้วดิ้นถึง10ครั้งใช่ไหมค่ะ

บ้านนี้ก้อ8เดือน ได้ผู้ชายดิ้นเก่งมาก ดิ้นจนเจ็บท้องเลยค่ะ

VIP Member

ถ้าวันนึงดิ้นครบ 10 ครั้งก้ใม่มีอะใรน่ากังวลนะค่ะ ถ้าน้อยกว่านี้หาหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ 8 เดือน ดิ้นเก่งมาก ดิ้นทีเจ็บไปหมด

เหมือนกันเลยแม่ เจ้บไปหมด

บ้านนี้ดิ้นเก่งมาก..โดยเฉพาะกลางคืน🤗🤗

8 เดือนบ้านนี้ดิ้นเก่งและแรงมากคะ

VIP Member

ปรึกษาหมอบ้างหรือยังคะ