16 ตอบกลับ

เหมือนกันค่ะ ซาวด์ครั้งแรกตอน5week เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ เครียดมากกลัวจะเป็นท้องลม หมดนัดซาวด์อีกทีตอน 8 week เห็นน้องชัดเลย ดีใจมาก น้ำตาไหลเลยค่ะ ยิ่งเห็นสัญญาณชีพในจอของหมอ ยิ่งดีใจแบบบอกไม่ถูกเลยแหละค่ะ😍

ช่วงแรกกลัวเหมือนกันเลยค่ะ กว่าหมอจะซาวด์ให้ก็ 8 week เลย กลัวท้องนอกมดลูก กลัวท้องลมบ้าง พอได้ยินเสียงหัวใจความกลัวหายไปทันทรเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 💓💓💓

ซาวด์ทุกเดือนเห็นลูกทุกเดือนค่ะ ตื่นเต้นทุกครั้ง ขนาดท้องสองแล้วนะเนี่ย😂😂😂😂

😍😍😍😍

ยินดีด้วยนะค่ะ..บ้านนี้อีก2อาทิตย์รอลุ้นจะได้เจอแบบนี้ไหมน๊อ😍

ตื่นเต้นมากๆเลยคะ ละสายตาจากหน้าจอตอนอัลตร้าซาวด์ไม่ได้เลย 😊

บ้านนี้ก็เป็นคะซาวครั้งแรกเห็นลูกพ่อนั่งยิ้มไม่หุบเลยย😅

ว้าวๆ ใกล้แล้วนะคะแม่ ยินดีด้วยนะคร่า ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคร่า

VIP Member

รอลุ้นพรุ่งนี้อยู่ค่ะจะไปซาวด์ อยากเห้นหน้าลูกแล้ว😄

VIP Member

จริงค่า บ้านนี้ก็เพิ่งไปตรวจ 8W เหมือนกัน

ตื่นเต้นสุดๆๆยิ่งเห็น​ตอนเขาดิ้น

เช่นกันคร้า

บ้านนี้สามีไม่สนใจอะไรเลยค่ะ🥺🥺🥺

อาจจะเขินๆอยู่นะคะแม่

แม่บ้านนี้น้ำตาแตกเลยจ้า ตอนนี้14+4คะ

ว้าวๆๆ รู้เพศยังคร่า ยินดีด้วยนะคร่าคุณแม่ ลุ้นเพศด้วยคนคร่า