2 ตอบกลับ

โถ่เเม่คะ ทำไมปล่อยมาถึงขนาดนี้ ไม่ได้จะว่าหรือซ้ำเติมนะคะเป็นห่วงเด็กค่ะเเม่ รีบไปฝากเลยค่ะตอนคลอดจะลำบากเอานะคะคลอด รพ ไหนก้ไม่ได้เพราะหมอไม่รับ รีบไปตอนนี้ได้ยื่งดีค่ะอาจจะโดนหทอบ่นชุดใหญ่เลยค่ะ พลาดการตรวจอะไรไปหลายอย่างไหนจะทั้งเรื่องยาบำรุงอีก ปวดหัวเเทนเลยค่ะเเม่ เเม่ไม่รักลูกหรอคะถึงไม่พาไปฝาก ถ้าไม่มีเงินก็สิทธิบัตรทองค่ะเเม่ไมาเสียค่าใช้จ่าย ถ้าน้องออกมาในสภาพเเบบไหนเเม่ต้องรับให้ได้นะคะ ตอนนี้รีบไปฝากไปเอายาบำรุงค่ะ

ไปฝากเลยค่ะ