8 ตอบกลับ

ตอบได้ยากค่ะแม่ เราได้ลูกสาวแต่ไม่อยากของหวานไม่หิวบ่อย หน้าเป็นสิวแต่ผิวพรรณขาวใสค่ะขี้อายไม่ค่อยดิ้นค่ะ มีแต่คนทักว่าลูกชายแต่ได้ลูกสาวแนะนำดูปฏิทินจีนค่ะแม่ตรงมาก🤣

ขอบคุณมากๆค่ะคุณแม่ เดี๋ยวรอลุ้นดูจะตรงมั้ย55

เช่นกันเลยค่ะแม่ๆ ของเราเองก็ยังไม่รู้เพศ หมอไม่บอกเราเลย ขนมหวานของหวานกินปกติแล้วแต่ปากอยากกินค่ะ แพ้ท้องแทบไม่มีเลยจ้า

ยินดีด้วยค่าคุณแม่ บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากก TT

ของหนูแพ้ท้อง3เดือนแรก พอหายแพ้กินหวานฉ่ำติดหวานมากๆได้ลูกชายค่ะ🤣🤣

น้องดิ้นเก่งมั๊ยคะแม่

น่าจะลูกสาวค่ะ ชอบและอยากของหวาเหมือนกันเลยค่ะ 😊

ขอบคุณค่ะคุณแม่ ^^

ของเราสะดือก้อแบบนี้ค่ะแม่ แต่เป็นลูกชายจ้า☺️

บ้านนี้ก็ชอบแต่ของหวาน แต่น้องเป็นผช ค่ะ

ดิ้นเก่งตอนแม่จะนอนค่ะ

ดูจากสะดือเลยจ้า ลูกสาวของเราก็ลูกสาว😁😁😁

ขอบคุณค่ะแม่^^

น่าจะเป็นลูกสาวนะคะอาการเหมือนเราเลย

ใช่คะเราก็ว่าน่าจะลูกสาว