23 ตอบกลับ

ขอเดาว่าหญิงนะคะ เพราะท้องแรกสะดือหงายได้ผู้หญิงค้าา ตอนนี้ท้อง2 สะดือคว่ำ ซาวแล้วได้ผู้ชายค่ะ😆

ต้องไปซาวดูค่ะ ฝากโรงบาลหมอไม่ค่อยซาวให้ค่ะ เราก็ฝากโรงบาล แต่เราไปซาวดูเพศเอาที่คลีนิคค่ะ

หมอไม่ซาวน์ให้หรอคะแม่ 6เดือนแล้วน่าจะเห็นแล้ว เดาว่าผญ.นะคะ บ้านนี้อยากได้ผญ. 😂😂

ฝากรพ.รัฐค่ะ เดือนนี้หมอไม่ซาวด์ให้ รอลุ้นเดือนหน้า บ้านนี้ก้ออยากได้หญิงค่ะ☺️💓🙏

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ อยากทราบเพศน้องแม่ต้องซาวด์อย่างเดียวค่ะ

ฝากรพ.รัฐ เดือนนี้หมอไม่ซาวด์ให้ค่ะ รอลุ้นเดือนหน้า เเค่มาโพสให้เดาเล่นๆค่ะ☺️☺️

VIP Member

เดาว่าเป็นผู้หญิงค่ะ แต่ถ้าซาวด์ทราบเพศแล้วมาอัพเดทด้วยนะคะ ลุ้นตาม 😁

ุลุ้นมากค่ะ อยากได้หญิง☺️❤️🙏

ฝาก รพ.รัฐเหมือนกันค่ะ ไปซาวด์อยู่คลินิก4D ตอน8เดือนถึงเห็นเพศค่ะ 😂😂

ขอถามราคาหน่อยค่ะประมานเท่าไรฝากรัฐเหมือนกันค่ะแต่จะไปซาวคีนิก

อัลตราซาวน์เลยค่ะ พอดีตรวจเลือดแบบ nifty รู้เพศตั้งแต่ 12 สัปดาห์

ตรวจเลือดเพื่อคัดกรองดาวน์ซินโดรม รู้เพศพร้อม

บ้านนี้อีก 12 วัน 9 เดือน ยังไม่รุ้เพศเหมือนกันเรยจ้า

สงสัยต้องรอลุ้นตอนคลอดเเล้วค่ะ☺️❤️

VIP Member

จะ​ 7​ เดือนแล้ว​ เส้นตรงท้องยังไม่ขึ้นเลยค่ะ​ 😂😂

ยิ่งมีคนทักยิ่งสงสัยค่ะ​ ก็ของเราไม่ขึ้นจะให้ทำยังไง​ 😂😂 7​ เดือน​ ก​ว่าแล้ว​ ทักกันสะกังวลอีก

น่าจะชายนะคะ สะดือสูงเหมือนกัน ลูกชายคะ