5 ตอบกลับ

TapFluencer

คุณหมอไม่ลองซาวด์ช่องคลอดเหรอคะ ของเรา 6 สัปดาห์เจอแต่ถุงทางหน้าท้อง คุณหมอเลยลองซาวด์ช่องคลอดค่ะ เลยเจอหัวใจเต้น แม่ลองเปลี่ยนหมอ แล้วขอซาวด์ช่องคลอดดูก่อนไหมคะ เผื่อไม่อยากรออีก 2 วีค เราเข้าใจเลยว่าเฝ้าอยากเจอมาก นี่ก็ใจจดใจจ่อ รอเวลาไปซาวด์ 😂

6 สัปดาห์ต้องเจอถุงแล้วนะคะ ของแม่ซาวทางหน้าท้องหรือช่องคลอด อายุครรภ์น้อยๆจะต้องซาวทางช่องคลอดค่ะจะได้เห็นชัด

ชาวหน้าท้องค่ะ

แม่บ้านนี้8สัปดาเจอถุงกับถุงไข่แดงแต่ยังไม่เจอน้องเลนค่ะไปซาวใหม่วันศุกลุ้นมากค่ะ

เราซาวครั้งแรกผ่านหน้าท้อง ตอน6สัปดาห์พอดี เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ

Super Mum

6w น่าจะเจอถุงตั้งครรภ์นะคะ

เครียดเลยค่ะ หมอบอกมาชาวอีกที8w