34 ตอบกลับ

ไม่ต้องกังวลค่ะ เรา 6w หมอเซาว์ จากหน้าท้อง ไม่เห็นอะไรเลยค่ะ พอ 8w แล้วถึงเห็น

ทานอาหารที่เป็นโปรตีนเยอะๆค่ะ โปรตีนจะช่วยให้น้องแข็งแรง และใหญ่ขึ้นค่ะ

ตอน5w4d เห็นแบบนี้ค่ะ วันนี้ว่าจะไปหาหมออีก ลุ้นอยากเห็นหัวใจดวงน้อยๆแล้ว

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่ บ้านนี้หมอนัดฝากครรภ์ 30 ธันวา แอบกลัวเหมือนกันค่ะ

คุณแม่รออีกหน่อยนะคะ ต่อจากนี้เดี๋ยวเบบี๋จะโตไว ให้ชื่นใจค่า

เล็กจิ๋วเหมือนกันคะแม่ 4 มิล แต่มีสัญณานชีพหัวใจเต้นดีคะ

ซาวด์ตอน 6w ก็เจอน้องเลยค่ะ เสียงหัวใจปกติ ตอนนี้8w แล้วค่ะ

อย่ากังวลค่าา เป้นเเบบนี้เเหละ เดวเค้าก็พัฒนาการเองค้า

อันนี้เจอตอน6W ค่ะ ตอนนี้29W จ้าาายาวไปจ้าแม่มิต้องเครียด

บ้านนี้ก็ 6w 5d เปนตัวแล้วได้ยินเสียงหัวใจแล้วคะ

ใช่จ้าน้องยังไม่เป็นตัวเลยนะคะคุณแม่