23 ตอบกลับ

เราเคยมีประสบการณ์​เลือดนิดทุกวันมาตอนอายุ​13วิคและเราเคยไม่หาหมอ​ หมอบอกว่าภาวะแท้งคุคาม​ และป่หาหมอตำแยพื้นบ้าน​ เขาให้เราใช้ใบทุเรียนประมาณ​5-6ใบ​ ขยำในน้ำแล้ว​ แล้วน้ำนั้นมาลูปหน้าท้องเป็น​ประจำ​ จะทำให้เลือดหยุด​ และทำให้ท้องเราไม่รู้​สึกร้อน​ เราลองไปใช้ได้ผลจริง... ตอนนี้อายุครรภ์​เรา20วิค6วัันแล้ว​ ลูกแข็งแรง​มาก

บ้านนี้เจอน้องตอน 8 W ค่ะ ตอนแรกไปซาวด์ครั้งแรกตอน 4 W หมอบอกว่ามีโอกาสท้องลม ท้องแรกแบบเราตกใจมาก ต้องอยู่กับความหวังมา 1 เดือน อยากให้แม่อดทนรอสักนิดนะคะ อย่าเครียดน้า❤️

บ้านนี้เจอตอน7 สัปดาห์2วันจ้า แต่ยังไม่ค่อยได้ยิน มาได้ยินชัดอีกทีตอน11สัปดาห์2วันจ้า

บ้านนี้เจอ 7วีค พร้อมเสียงหัวใจค่ะ ... แม่รออีกนิดนะคะ บางคน ก็10 11 วีค จ้า

ซาวด์ครั้งแรกตอน10wค่ะ เห็นตัวน้องชัด หัวใจเต้นปกติจ้า

ลูกของหนูยังไม่มีเหมือนกันค่ะตอนนี้ได้ 4 สัปดาห์ค่ะ

10w3d ไปซาวมาเมื่อวานเลยค่ะ น้องกระโดดโชว์ป้าหมอด้วย

11w3dวันนี้น้องหลุดอีกแล้วค่ะท้อง2ทำใจไม่ได้เรยค่ะ😔

สู้ๆนะคะ บ้านนี้แท้งไปทั้งหมด3ครั้งกว่าจะได้คนแรกค่ะ ตอนนี้คนที่2กำลังตามมา13wแล้ว อย่าเพิ่งท้อนะคะแม่

ซาวล์ตอน6w2d ค่ะ เจอหัวใจน้องกระพริบแล้ว

อิจฉาแม่จังเลยคะ🥺

8วีค3วันค่ะ ได้ยินเเละเห็นหัวใจน้องค่ะ