14 ตอบกลับ

ของผมซาวตั้งแต่3เดือนจน7เดือน​ ป่านนี้จะคลอดเดือนนี้แล้วหมอยังใช่คำว่า​ ''​น่าจะ''​ อยู่เลยครับ

5555..ลุ้นดีกว่าค่ะงั้น

บ้านนี้ค่ะหมอซาวด์ให้ทุกรอบค่ะเด่งพุ่งนี้ไปหาหมออีกทีค่ะไม่รุ้ตะเห็นรึเปล่าค่ะ

เห็นแล้วทักมาบอกด้วยนะคะ

บ้านนี้ไม่อายเลยค่ะ อัลตราซาวด์ตอน 18w อ้าให้ดูเลยค่ะ ได้ผู้หญิง ตอนนี้ 22w แล้ว😊

บ้านนี้21weekแล้ว หมอยังไม่เฟิร์มว่าชหรือญ รอลุ้นอีกทีวันที่15นี้ค่ะ

เหมือนกันเลยจ้า อยากได้ผู้ชายมาก แต่ก็ต้องรอลุ้นต่อไป😁

บ้านนี้5เดือนแร้วค่ะแต่เห็นเพศตั้งแต่15สัปดาห์แร้วค่ะชายค่ะ

ดีจังค่ะ

ซาวด์ตอน4เดือนกว่าก็เห็นเลยค่ะ ไข่ใหญ่หมอบอกผู้ชาย100%😂😂

😊😊😊😊😊

เป็นค่ะ บ้านนี้ยอมให้เห็นตอน7เดือนค่ะ ซาวด์ครั้งที่4

ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้7เดือนจะ8แล้วคะ ยังไม่เห็นเพศเหมือนกัน คะแม่.

จร้า,, 😊😊

บ้านนี้หมอบอก ผญ.ค้ะ ซาวด์เห็นเพศตอน32w ตอนนี้36wแร้ว

ไกล้ได้เจอน้องแล้วสิค่ะ.. ยินดีด้วยค่ะ

บ้านนี้ไม่เห็นเลยจน8เดือนกว่าแร้ว

❤️❤️❤️❤️