40 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่า นัดอีก2 อาทิตย์ อายุครรภ์ 5สัปดาห์ ลุ้นอยู่เหมือนกันค่า

ขอให้เจอน้องนะคะ ลุ้นๆๆไปด้วยกันค่ะแม่

5วีคยังเล็กมากค่ะแม่..จะเจอก็ช่วง8วีคค่ะแต่บ้านนี้6วีคก็เห็นแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ☺

เจอตอน 8 w ฝากครั้งแรกเห็นน้อง แล้วก็ได้ยินเสียงหัวใจน้องเลยค่ะ

ของเราเจอตอน 8 วีคค่ะ ตอนนี้11วีค+3 ตัวโตกว่าปกติของอายุครรภ์☺

ทีม 5 W เหมือนกันค่ะ ยังไม่เจอตัวน้อง รอ 6 W จะไปซาวด์อีกทีค่ะ

ขอให้เจอน้องนะคะ ลุ้นๆเหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้เจอหัวใจน้องเต้นตั้งแต่ 5วีคเลยจ้า โชคดีมากเลย

ดีใจด้วยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะแม่ 😍❤️

บ้านนี้เจอตอน 11w8dayจ้า เจออีกทีเปนตัวแล้ว 55555

แม่บ้านนี้6w6dค่ะน้องตัวเท่าเม็ดถัวค่ะแม่

โชคดีจังค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะแม่ ❤️🥰

บ้านนี้ชาวครั้งแรกตอน5 wเจอน้องเลยค่ะ☺😍

โชคดีจังเลยค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะแม่ 🥰❤️

เจอน้องพร้อมหัวใจตอน7w3dค่ะ

ขอให้เจอน้องนะคะ