17 ตอบกลับ

บ้านนี้เลยกำหนดคลอดไป5วัน สรุปน้ำคร่ำขุ่นเกินคลอดเองอันตรายต่อลูกเลยได้ผ่าค่ะ

🥰🥰

บ้านนี้30มีนาค่ะ ไม่มีวี่แววจะออก ปากมดลูกเปิด1เซนมา2อาทิตแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ 🥰🥰 ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้คลอดตอน39w 6dค่ะ ยังรอได้อยู่ถ้าเลย40w ไปค่อยปรึกษาหมอนะคะ

ขอบคุณนะคะ

เราปรึกษาหมอล่ะ คลอดเองลำบาก ตัดสินใจผ่าคลอด 1เมษาเลยคะ

ยิดดีด้วยนะคะ ขอแข็งแรงทั้งสองคนนะคะ 🥰

บ้านนี้4เมษา เงียบมาก อยากเห็นหน้าน้องใจจะขาดแล้วว

รอเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้หมอนัด21ก.พ ดันไปเกิด23ก.พ เกินไป2วันจ้า

ยินดีด้วยนะคะ 🥰

น้องกลับหัวไหมคะ ลองให้คุณพ่อกะตุ้นดูนะคะ

กลับหัวละค่ะ

5 เม.ย. เหมือนกันเลยคะ มีเจ็บเตือนบ้างแล้วคะ

เอาใจช่วยนะคะ

บ้านนี้อยากผ่าบ้างจัง น้องน้ำหนักเยอะ

บ้านนี้รอคลอดมา3วันแล้วจ้า น้องไม่ยอมออก

บ้านนี้8 เมษา ยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ไม่มีอาการบงบอกว่าจะคลอดเลย มีเจ็บหน่วงจิ๊มิ แต่สักพักก้หสฝายแล้วใม่มีการเจ็บต่อ น้องเงียบมาก คุณหมอบอกสามารถคลอดใด้แล้ว แต่น้องไม่ยอมออกมาสักที