21 ตอบกลับ

เราเริ่มซื้อประมาณ 6-7 เดือนค่ะ ให้เพื่อนๆที่มีลูกแล้ว มาช่วย list รายการของที่จำเป็นและใช้จริงๆให้ แล้วก็ซื้อแบ่งทีละหมวดค่ะ ของที่เป็นพวก คาร์ซีท ที่ปั้มนมไฟฟ้า รถเข็น เป้อุ้ม แพมเพิด ไม่ได้ซื้อ เพราะมีคนซื้อมาเยี่ยมค่ะ เลยสบายไป

VIP Member

ได้ค่ะ เริ่มทะยอยซื้อเลยก็ได้ค่ะ บางบ้านสั่งออนไลน์ต้องรอเป็นเดือน เริ่มทะยอยซื้อเเล้วก็มีเยอะค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่2เดือนแรกเลยค่ะ คอยซื้อทีเดียวหมดหลายแน่ค่ะแม่

ได้ค่ะ ซื้อเลยค่ะตอนที่คุณแม่ยังเดินเหินไม่ลำบาก เตรียมไว้ได้เลยจ้าาาา

บ้านนี้5เดือนครึ่งกำลังทะยอยชื้อของแล้วค่ะท้องโตกลัวไปชื้อไม่ไหว

ได้ค่ะบ้านนี้ถ้ารู้เพศก้อจะเตรียมไว้เลยซื้อทีเดียวไม่ไหวค่ะ

VIP Member

ได้คะ บ้านนี้5เดือนแล้วก็เริ่มซื้อเตรียมไว้แล้วคะ

ทยอยได้ค่ะถ้าแม่สะดวกบ้านนี้ซื้อตอน8เดือนค่ะ

บ้านนี้ก็5เดือนค่ะ กำลังทยอยซื้อค่ะ🥰

บ้านนี6 เดือนเริ่มทะยอยซื้อแล้วคะ