10 ตอบกลับ

ปกติค่ะ ชีวิตจริงไม่เหมือนในหนังนะที่ท้อง 2 เดือนเท่าลูกแตงโมอ่ะ เราท้องออกตอน 7 เดือนโน้นเลย แต่แม่ตัวเล็กน่าจะออกสัก 5-6 เดือนค่ะ ตอนนี้ก็เริ่มออกแล้วนะ เรา 4 เดือนยังมีแต่พุงอยู่เลยค่ะ 55555

ขอบคุณมากนะคะ🙏🏻🥰

VIP Member

ท้องแม่เท่าๆกับท้องเราเลยย เรา 20w ค่า เคยถามหมอมาละ ท้องเล็กท้องใหญ่ไม่สำคัญเท่านน.ตัวเบบี๋ค่า ต้องดูที่นน.น้องว่าตามเกณฑ์ไหม :) เคสเรา น้องเริ่มตอดตุ๊บๆ ตอน 17w5d

เหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้17week 6Day ท้องเท่านี้เลย

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้5เดือนท้องแบบนี้เลยค่ะ ❤️มีแร่คนบอกท้องไม่ออกเลย แต่น้องแข็งแรงหนักตามเกณฑ์นร้า

ค่ะ

บ้านนี้ท้อง2เล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ปกติ ไม่เกี่ยวท้องเล็กท้องใหญ่เลยค่ะ หมอบอก

ค่ะบ้านนี้16+4แล้วค่ะ

นี่ก็ท้อง3แล้วค่ะ 4เดือนเหมือนกัน เท่านี้เลยค่ะ ท้องเล็กท้องใหญ่ขึ้นอยู่กับสรีระของคุณแม่ค่ะ

ท้องเเรกเหมือนกันค่ะ 19weekกว่าท้องเท่าเเม่นี้เเหละค่ะ มีคนทักว่าทำไมท้องเล็กท้องไม่ออก

เดี๋ยวน้องก็โตค่า

เราก้อ4เดือน ท้องยังไม่ออกค่ะ เหมือนคนมีพุง ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่าา☺️

TapFluencer

ท้อง4เดือนเหมือนกันเลยค่ะ ท้องเท่านี้เลยมีแต่คนทักว่าท้องเล็ก

อาจจะไปออกตอน5-6เดือนมั้งคะ ท้องแรก😂

เหมือนกันค่ะ 4เดือนแล้ว ท้องเล็กอยู่ค่ะ 🥰

เดี๋ยวก็น้องก็โตค่า 💕

ท้องกะตุกคือน้องดิ้นนะแม่

ขอบคุณนะคะ😊