14 ตอบกลับ

7เดือนค้ะ อึดอัด นอนลำบาก เป็นกรดไหลย้อนบ่อย กลางคืนนี้นอนไม่หลับเลยจ้าาา ดิ้นเก่งมากก

อดทนนะคะ เดี๋ยวก็ออกมาแล้ว🤣❤️

บ้านนี้เข้าเดือนที่4แล้วจ้า ท้องอืดหนักมากหายใจไม่ค่อยสะดวกเลย

เป็นเหมือนกันคะ​ อึดอัดมากๆ☺️

บ้านนี้ก้อ4เดือนเเล้วจ้า ท้องเริ่มออก อึดอัดขึ้นมาก

VIP Member

5 เดือน 2 สัปดาห์ค่ะ อึดอัดมากค่ะอยากแตกแล้ว😂

บ้านนี้4เดือนเหมือนกันค่ะ ขาชาเป็นประจำ

16+5แล้วค่ะ เริ่มอึดอัดเหมือนกันค่ะ

4เดือนเหมือนกันอึดอัด​ท้องมากเลย

บ้านนี้เเปดเดือนจ้า ใกล้เเล้ววว

VIP Member

4เดือนค้ะ ท้องออกมากรุ้สึกปวดขา

บ้านนี้ก็รู้สึกขาบวมไปหมดเลยคะ 555😂

13คร่าท้องไหญ่เหมือน4เดือนเลย