36 ตอบกลับ

น่าร้ากกกจังค่ะ ของเราจะครบหกเดือนสิบสองกิโลค่ะ อยู่ในเกณฑ์อ้วน ฮาา คิดว่าเดี๋ยวคงลดลง

VIP Member

ตอน 4 เดือนก็หนัก 8 โลคร่า เดี๋ยวก็ยืด น้ำหนักจะไม่ค่อยขึ้นอ่ะค่ะ ต่อจากนี้ค่ะ

น้ำหนักเกินเกณฑ์เลยน๊าาาาเด็กน้อย จ่ำม่ำเชียว บ้านเรากำลังจะ6เดือน8โลกว่าๆค่ะ

ออกมาก้อปาไป3โล5แล้วค่ะ น้ำหนักขึ้นทุกอาทิตย์

ลูกบ้านนี้ 4เดือนกว่า หนัก 5 โลเองจ้า ตัวเล็กแต่แข็งแรงมาก

บ้านนี้3เดือน25วัรหนัก8โลอ้วนไปไหมค่ะ กลัวลูกอ้วนเกินค่ะ

บ้านนี้ก็4เดือน 8กิโลเหมือนกันค่ะ แถมนั่งแล้วด้วยค่ะ

บ้านนี้8เดือนน้ำหนัก7โลคะ น้องกินนมแม่หรือนมผงคะ

ขอบคุณจร้า

นี่ 3 เดือน 7.5 โลค้า ขอภัยโป๊ไปหน่อยนะ

น้องออร์ก้า4เดือน15วัน นน.7กก.ครับผม

บ้านนี้7เดือน 10โลแล้วครับ😍😍😍