36 ตอบกลับ

จะท้องเล็กหรือท้องใหญ่ไม่ได้บอกว่าตน้องตัวใหญ่หรือตัวเล็กค่ะ

ไม่เล็กหรอกคะ ใหญ่เล็กไม่สำคัญ ลูกในท้องแข็งแรงก็พอคะแม่

บ้านนี้4เดือนเหมือนกันท้องเล็กมากเหมือนไม่ได้ท้องเรยค่ะ

เหมือน​กันเลยค่ะท้องยังไม่ออกเท่าไรใครๆก็​ว่าท้องเล็ก

หมอบอก ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ให้ดูที่น้ำหนักลูกค่ะ

บ้านนี้5เดือนเล็กมากเหมือนกัน ท้องเเรกกำหนดคลอด กย.64

ท้องสาวจ๊ะ จะให้รีบออกไปไหน เขาออกช่วง 5-6 เดือนค่ะ

ดีแล้วจ้า แสดงว่าน้องแข็งแรง แม่ต้องนับลูกดิ้นด้วยนะ

ไม่เล็กคะ บ้านนี้ 7 เดือน ใหญ่กว่านิดเดียวเองคะ

บ้านนี้2เดือนกว่าค่ะใหญ่จนแม่อึกอัด

บ้านนี้ออกตอนน้อง7m. คุณแม่ตัวเล็ก+ท้องแรก