9 ตอบกลับ

ดิ้นแล้วจร้า 4เดือนเริ่มตอด 5เดือนนี้ดิ้นเก่งมาก แล้วแต่อารมอยากดิ้นตอนไหนก็ดิ้น555,ตอนนี้ยังดิ้นอยุ่2:37 ้พราะอิแม่ทำงานในผับ

เรา3เดือนกว่าก็ตอดละ 4-5เดือนดิ้นเก่งมาก ถ้าคุณแม่กังวัลแนะนำให้ไปซาวดูกับคุณหมอนะค่ะ ให้หมอตรวจดูค่ะ

ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวเดือนหน้าคงต้องไปปรึกษาคุณหมอดู เพราะ5เดือนเเล้วยังไม่รู้สึกว่าน้องดิ้นเลยค่ะ😂😂

ของเราตอดตอน18w ดิ้นตอน20วีคจ้า ดิ้นเก่งมากเลยบ้านนี้ แม่หน้าท้องหนารึเปล่าเลยไม่รู้สึก

คงจะหน้าท้องหนาจิงๆค่ะ ยังไม่รุ้สึกเลย😂

ตอนนี้หนู5เดือน ดิ้นเก่งค่ะ เวลาหลังกินข้าว และเวลานอนกลางคืน

น้องเริ่มตอดตอน 18วีคค่ะ แม่มีอาการตอดรึยังค่ะ

แม่ต้องมีอาการตอดก่อนจ้า อาการตอดจะตุบๆกระตุกนิดหน่อยอะจ้า ช่วงนี้คงเริ่มตอดแล้ว

บ้านนี้ก็จะ 5 เดือนแล้วค่ เงียบมากไม่ดิ้นสักที

ตอดยังไม่มี 555

น้องตอด13w. เริ่มดิ้น16w. ตอนนี้23w.ดิ้นเก่งมากค่ะ

5เดือนค่ะ

20w ค่ะ